ARMZAA โพสต์ 2014-4-5 00:10:55

ขอความกรุณาด้วยครับ

ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่ๆผู้ที่ให้ความช่วยเหลือ เนื่องจากตอนนี้ผมมีธุระจำเป็นเกี่ยวกับการเรียนคือทำเรื่องจบ จึงของดรับงานทุกกรณี
และฝากถึงผู้ที่กำลังติดต่อมาด้วย พี่เก่งจังนะครับที่ไปสันหาเอาเบอร์ผมมาได้ แต่พอดีผมไม่รับงานผ่านการโทร คุยเรื่องงานในไลน์เท่านั้น
แล้วเรื่องที่โทรมาบ่อยๆเนี่ยะมีความเกรงใจผมด้วย พูดกันไม่รู้เรื่องผมบล็อคเบอร์นะครับ
แล้วคนที่แอบอ้างหรือหวังดีเอาข้อมูลส่วนตัวผมไปโพสอ่ะเลิกทำนะครับถือว่าผมขอร้อง โตๆกันแล้วหวังว่าคงพูดรู้เรื่อง เจอมา2ครั้งแล้ว มันสร้างความเดือดร้อนให้ผมจริงๆ มีไรคุยไลน์เท่านั้น เข้าใจตรงกันนะ ขอบคุณครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขอความกรุณาด้วยครับ