ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 361|ตอบกลับ: 0

บริการทุกระดับ ประทับใจ เป็นความลับ เน้นความใส่ใจ

[คัดลอกลิงก์]
                  ชื่อบอยครับ อายุ 22 สูง 185 หนัก 81   ตอนนี้อยู่กทม  บางเขน
                  ประสบการณ์   -  เคยนัดเจอ กินข้าว ดูหนัง ฯลฯ  แต่เน้นความประทับใจ แล้วความสุขกับคนที่นัดเจอกัน
                  ลักษณะทางกายภาพ -  สูง หุ่นกำลังดี  ผิวเข้ม ผมสีดำ
                  ลักษณะอาวุธ -  7*5.5 (ใหญ่*ยาว)
                  นิสัยส่วนตัว - อัธยาศัยดี ไม่ชอบบังคับใคร เน้นความสมัครใจและความชอบของคนที่มาเจอ
                  นิสัยบนเตียง - ไม่ใช่คนดุ แต่ก็พร้อมทุกสถานการณ์

ขอแนะนำตัวแค่นี้ก่อนนะครับ  จะสาวน้อย สาวกลาง หรือรุ่นใหญ่ ก็พร้อมที่จะเจอครับ ถ้าหากอยากใช้เวลาที่มีความสุข

หรือมาสร้างประสบการณ์ดีดีร่วมกัน  เป็นความลับแน่นอนครับ สัญญาด้วยใจเลย  หากอยากติดต่อเพิ่ม ทักมาในแชท หรือ

อีเมล์ [email protected] ถ้าอยากได้รายละเอียดเพิ่มเติมก็ติดต่อได้ครับ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ

อากาศหนาวแบบนี้อย่าลืมกอดคนที่รัก  หรือหาใครมากอดนะครับ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-6-17 03:04 , Processed in 0.049990 second(s), 16 queries .