ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 4548|ตอบกลับ: 20

ความในใจจาก ที่รัก.net ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ความในใจจาก ที่รัก.net ค่ะ

สาวๆเฉกเช่นเราๆ บางครั้งก็มีอารมณ์มีความรู้สึกไม่ได้ต่างจากผู้ชาย เราเองก็เป็นคนหนึ่งที่มีความต้องการเรื่องอย่างว่าสูงมากๆ แต่ก็ยังไม่พบเจอคนที่ดีพอที่มาเติมเต็มชีวิตบนเตียงได้เลย ที่ผ่านๆมาก็มีแต่คนที่เข้ามาตักตวงความสุขจากร่างกายเรา พอเสร็จสมหวังก็ตีจากไป ไม่ได้เหลียวแลเราซึ่งยังมีไฟครุกรุ่นอยู่เลย บ่อยครั้งเข้าก็กลายเป็นความเคยชิน อยู่ไป ทำไป นอนไป เพื่อให้เสร็จหน้าที่แค่นั้น หาได้มีความสุขร่วมด้วยเลยไม่ จนมาวันหนึ่งวันที่เกินกว่าใจที่จะทนได้แล้ว ร่างกายมันเรียกร้อง มันโหยหา สิ่งที่เขาเรียกกันว่า "เสร็จสมอารมณ์หมาย" ซึ่งตัวเราเองก็ไม่เคยได้เจอกับคำนี้เลย อยากจะรู้ว่าจุดสุดยอดมันเป็นยังไง มันคืออะไร เพราะที่ผ่านมาไม่ว่ากับแฟนคนไหนหรือแม้กระทั่งสามีก็ไม่สามารถพาเราได้ถึงฝั่งฝันเลยแม้แต่ครั้งเดียว เรายังคงเป็นผู้หญิงนะ ยังคงเป็นคนธรรมดาทั่วไปที่ยังมีกิเลศตัณหาราคะอยู่ วันนั้นเราตัดสินใจเข้าสู่โลกอินเตอร์เน็ตเพื่อคนหาชายหนุ่มหน้าตาดีๆ หุ่นดีๆ เพียงแค่หวังว่าอยากให้เค้ามาปรนเปรอเราให้สมกับที่เราต้องเหี่ยวเฉามานาน เมื่อสาสมอารมณ์หมายก็แยกย้ายกันไป ไม่มีพันธะ ไม่มีข้อผูกมัด แต่สิ่งที่ได้พบเจอก็คือ ในโลกอินเตอร์เน็ตดูเหมือนว่าจะมีเพียงเพศชายเท่านั้นที่มีสิทธิ์เข้าถึงข้อมูลผู้หญิงบริการบนเวปไซท์แต่เพียงฝ่ายเดียว มันไม่ยุติธรรมเลย เราพยายามหาเวปไซท์ที่เกี่ยวกับผู้ชายขายบริการ หรือผู้ชายที่พร้อมมอบความสุขให้กับผู้หญิงเพื่อแลกกับสินน้ำใจ แต่ก็หามีไม่ เราพยายามหาจากหลายช่องทาง ทั้งจากโซเชียลมีเดีย หรือแชทรูมต่างๆ แต่ก็ดูเหมือนว่าผู้ชายเหล่านั้นไม่น่าไว้ใจ ดูน่ากลัว มากกว่าผู้ชายที่พร้อมจะให้บริการเราด้วยความเต็มใจเพื่อแลกกับอามิสสินจ้าง นี่คือเหตุผลหลักที่ทำให้เราได้เปิดเวปไซท์ ที่รัก.net ขึ้นมาเพื่อเป็นสื่อกลางให้ผู้หญิงอย่างเราๆ ได้มีสิทธิเสรีภาพทางด้านอารมณ์เทียบเท่ากับผู้ชาย เป็นที่สำหรับให้พวกเรา ผู้หญิงที่ยังมีไฟราคะ ได้พบปะ พูดคุยกับเพื่อนหัวใจเดียวกัน ได้พูดคุยนัดเจอกับชายหนุ่มที่เต็มใจพร้อมให้บริการความสุขทางด้านร่างกายแก่เรา โดยอาจจะมีสินน้ำใจเป็นเครื่องตอบแทนก็สุดแล้วแต่จะตกลงกัน ทั้งนี้เวปไซท์แห่งนี้ขอจำกัดอายุการใช้งานของผู้เช้าใช้ซึ่งต้องเกินกว่า 20 ปีบริบูรณ์ สุดท้ายแต่ไม่ท้ายสุด ที่รัก.net หวังเป็นอย่างยิ่งว่าเราจะเป็นสื่อกลางที่ทำให้สาวๆที่ยังมีไฟในหัวใจทั้งหลายได้พบความสุขทางกายที่แสวงหามานาน...GOD

"ที่รัก.net เวปไซท์ที่ผู้หญิงก็มีเสรีภาพทางอารมณ์ได้เท่าเทียมกับผู้ชาย"

เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-27 00:56:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สามปีกว่าแล้วเนาะ ที่เวบ ที่รัก ได้เติมโตร่วมกันกับสมาชิกทุกท่าน
โพสต์ 2016-3-18 10:32:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเป็นผมจะไม่ปล่อยให้ค้างเลยสุขต้องสุขด้วยกัน
โพสต์ 2016-3-18 10:31:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเป็นผมจะไม่ปล่อยให้ค้างเลยสุขต้องสุขด้วยกัน
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-28 11:56:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากให้สมาชิกได้ลองอ่านเจตจำนงการก่อตั้งเว็บนี้ อีกสักครั้งคะ ใกล้จะครบรอบ 1 ขวบเว็บนี้ละเหรอ ไวจัง  
โพสต์ 2013-11-22 08:58:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2013-11-1 06:28:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ในความเป็นจริงก็มีผู้ชายที่ให้ความสุขที่ดีได้สมอารมณ์หมาย. เพีองแต่จะเปิดเผยตัวเองขนาดไหน  มีแน่นอนล่ะที่จะทำให้มีความสุขตามต้องการ
โพสต์ 2013-9-23 00:03:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเห็นด้วยครับ ไม่มีช่องทางให้เราได้ปรนนิบัติ ผู้หญิงบ้างเลย ขอบคุณสำหรับ ที่รัก.net ด้วยนะครับ
โพสต์ 2013-9-22 23:11:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สิ่งที่ผมเข้ามาเล่นเว็บนี้ไม่ใช่เพราะต้องการเงิน หรือค่าตอบแทนอะไรหรอกครับ ผมแค่อยากหามิตรภาพที่มีให้กันมากกว่า
โพสต์ 2013-6-20 14:51:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    สาวๆเฉกเช่นเราๆ บางครั้งก็มีอารมณ์มีความรู้สึกไม่ได้ต่างจากผู้ชาย เราเองก็เป็นคนหนึ่งที่มีความต้องการเรื่องอย่างว่าสูงมากๆ แต่ก็ยังไม่พบเจอคนที่ดีพอที่มาเติมเต็มชีวิตบนเตียงได้เลย
-ความพอดีในโลกนี้หาไม่ค่อยจะเจอ
ความรักทำให้คนตาบอดนะ
ตอนนั้นอะไรๆก้อดีไปซะหมด
พอตอนนี้ก้อเป็นอย่างที่หนูน้องก๊อดเจอ

ที่ผ่านๆมาก็มีแต่คนที่เข้ามาตักตวงความสุขจากร่างกายเรา พอเสร็จสมหวังก็ตีจากไป ไม่ได้เหลียวแลเราซึ่งยังมีไฟครุกรุ่นอยู่เลย บ่อยครั้งเข้าก็กลายเป็นความเคยชิน อยู่ไป ทำไป นอนไป เพื่อให้เสร็จหน้าที่แค่นั้น หาได้มีความสุขร่วมด้วยเลยไม่
-บังเอิญไปเจอคนที่มันเห็นแก่ตัวเข้าน่ะซิ
ทำไมไม่เจอลุงซะก่อนนะ
งั้นลุงยื่นใบสมัครไว้ก่อน....เผื่อฟลุ๊กๆๆๆ

จนมาวันหนึ่งวันที่เกินกว่าใจที่จะทนได้แล้ว ร่างกายมันเรียกร้อง มันโหยหา สิ่งที่เขาเรียกกันว่า "เสร็จสมอารมณ์หมาย" ซึ่งตัวเราเองก็ไม่เคยได้เจอกับคำนี้เลย อยากจะรู้ว่าจุดสุดยอดมันเป็นยังไง มันคืออะไรเ พราะที่ผ่านมาไม่ว่ากับแฟนคนไหนหรือแม้กระทั่งสามีก็ไม่สามารถพาเราได้ถึงฝั่งฝันเลยแม้แต่ครั้งเดียว เรายังคงเป็นผู้หญิงนะ ยังคงเป็นคนธรรมดาทั่วไปที่ยังมีกิเลศตัณหาราคะอยู่
-แล้วตอนนี้รู้จักยังคับ
เริ่องนี้ลุงเชี่ยวชาญ ประสบการณ์สูง
ชื่อนี้บอกยี่ห้อ

วันนั้นเราตัดสินใจเข้าสู่โลกอินเตอร์เน็ตเพื่อคนหาชายหนุ่มหน้าตาดีๆ หุ่นดีๆ เพียงแค่หวังว่าอยากให้เค้ามาปรนเปรอเราให้สมกับที่เราต้องเหี่ยวเฉามานาน เมื่อสาสมอารมณ์หมายก็แยกย้ายกันไป ไม่มีพันธะ ไม่มีข้อผูกมัด แต่สิ่งที่ได้พบเจอก็คือ ในโลกอินเตอร์เน็ตดูเหมือนว่าจะมีเพียงเพศชายเท่านั้นที่มีสิทธิ์เข้าถึงข้อมูลผู้หญิงบริการบนเวปไซท์แต่เพียงฝ่ายเดียว มันไม่ยุติธรรมเลย
-ผู้ชายต้องการซื้อสินค้าและบริการ
เขาต้องหาของที่ดีที่สุดสำหรับตัวเขาเอง
ก้อต้องดูหน้าดูตาผ่าน FB หรืออะไรก้อแล้วแต่
ต้องถามสัดส่วนดูว่า ส่วนสูงกะะน้ำหนักตัวเหมาะสมกันหรือไม่
บางทีโดนหลอกก้อมี พอเจอหน้ากันจริงๆ
นี่มันธิดาช้างนี่หว่า ตัวจริงไม่เห็นเหมือนในรูปเลย

เราพยายามหาเวปไซท์ที่เกี่ยวกับผู้ชายขายบริการ หรือผู้ชายที่พร้อมมอบความสุขให้กับผู้หญิงเพื่อแลกกับสินน้ำใจ แต่ก็หามีไม่
-ไมีมีหรอกครับ ส่วนมากบริการให้ฟรีๆ....อิอิอิ
อย่างเวปของหนูก๊อดนี่ไง กลายเป็นเวปชายหื่นกามไปแว้ว

เราพยายามหาจากหลายช่องทาง ทั้งจากโซเชียลมีเดีย หรือแชทรูมต่างๆ แต่ก็ดูเหมือนว่าผู้ชายเหล่านั้นไม่น่าไว้ใจ ดูน่ากลัว มากกว่าผู้ชายที่พร้อมจะให้บริการเราด้วยความเต็มใจเพื่อแลกกับอามิสสินจ้าง
-น้องก๊อดจ๋า ไม่ต้องเอาเงืนมาแลก
พวกนี้พร้อมวิ่งชน

นี่คือเหตุผลหลักที่ทำให้เราได้เปิดเวปไซท์ ที่รัก.net ขึ้นมาเพื่อเป็นสื่อกลางให้ผู้หญิงอย่างเราๆ ได้มีสิทธิเสรีภาพทางด้านอารมณ์เทียบเท่ากับผู้ชาย เป็นที่สำหรับให้พวกเรา ผู้หญิงที่ยังมีไฟราคะ ได้พบปะ พูดคุยกับเพื่อนหัวใจเดียวกัน ได้พูดคุยนัดเจอกับชายหนุ่มที่เต็มใจพร้อมให้บริการความสุขทางด้านร่างกายแก่เรา โดยอาจจะมีสินน้ำใจเป็นเครื่องตอบแทนก็สุดแล้วแต่จะตกลงกัน ทั้งนี้เวปไซท์แห่งนี้ขอจำกัดอายุการใช้งานของผู้เช้าใช้ซึ่งต้องเกินกว่า 20 ปีบริบูรณ์
-ลุงอายุมากเกินไปหรือเปล่าเนี่ย

สุดท้ายแต่ไม่ท้ายสุด ที่รัก.net หวังเป็นอย่างยิ่งว่าเราจะเป็นสื่อกลางที่ทำให้สาวๆที่ยังมีไฟในหัวใจทั้งหลายได้พบความสุขทางกายที่แสวงหามานาน...GOD
โพสต์ 2013-6-3 21:28:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนับสนุนด้วยคนครับ ความต้องการเป็นเรื่องธรรมชาติ เมื่ออยู่ในวัย
โพสต์ 2013-5-17 23:15:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยื่ยมไปเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้เวปมีสมาชิกดีๆเพิ่มขึ้นเยอะๆนะครับ
โพสต์ 2013-5-1 15:01:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2013-4-22 19:51:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห้นด้วยครับ
โพสต์ 2013-4-8 09:56:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย popzilla เมื่อ 2013-4-8 09:57

ยินดีรับใช้ครับ จริงใจ เติมเต็มสิ่งที่ขาดหายครับ
โพสต์ 2013-4-4 20:27:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับทาบและยินดีปฏิบัติตามกติกาทุกอย่างขอรับ
โพสต์ 2013-4-4 07:45:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ God

ผมโก้ครับ  เดี่ยว 36  ตามมาจาก เวปเพื่อนบ้าน มีคนไป promote ไว้ครับ

ขอบคุณที่ทำเวป concept ดีๆ  (ถูกใจสาวๆ และ หนุ่มๆ อีกเพียบ) แถมมีรสนิยมดี ดูสวยมากด้วยครับ
ผมชื่นชม คนมีทัศนคติแบบว่า  ถ้าหาที่ถูกใจไม่ได้ ไม่บ่น ไม่รอ ลงมือสร้างขึ้นมาเองเลย
(แล้วโอกาส การสนับสนุน จะเข้ามาเองในรูปแบบที่อาจคาดไม่ถึง)

ขอให้เวปนี้อยู่ไปนานๆ นะครับ  ระวังนักข่าวขุดคุ้ยนะครับ อีกเวปนึงเริ่มมีการเตือนกันแล้วครับ

มี idea ใหม่ ๆ เดี่ยวจะมา update เป็นระยะๆ นะครับ ผมมีอาชีพต้องคิด  model ใหม่ๆ อยู่แล้วครับ : )
ผมไม่ได้เป็นผู้ชาย ขายบริการ  โดยอาชีพการงาน การมาเล่นเวปแนวนี้ ถือว่าอันตรายมากด้วยซ้ำ
แต่ผมคิดว่ามันน่าสนใจและท้าทายมากๆ ครับ

แล้วคุยกันอีกครั้งครับ
โก้  

ปล. หากสะดวกคุยกัน ผมใช้ Line นะครับ Openmind2013 ครับ
โพสต์ 2013-4-3 11:50:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผู้หญิงไปไหนกันหมดเลย
โพสต์ 2013-4-1 14:23:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมตามมาจาก สวิงกิ้ง.com คับ
เห็นด้วยคับ และยินดีเป็นคนที่ถูกเลือกบ้างคับ
โพสต์ 2013-4-1 10:49:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ในที่สุดก็มีเวปแบบนี้ อยู่กันไปนานๆน๊าาา
โพสต์ 2013-3-26 22:41:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-9-29 02:21 , Processed in 0.041118 second(s), 17 queries .