ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2369|ตอบกลับ: 8

แวะมาส่งการบ้านเมื่อวานกับพี่สาวครับ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่เข้ามาเล่นเว็บนี้สักระยะนึงเพราะต้องไปทำงาน ตจว. แต่พอกลับมาเล่นก็ได้คุยกับพี่สาวคนนึง แอดมาคุยกันได้สักระยะนึง 1-2 สัปดาห์

พี่เค้าก็ขี้เล่น ผมเองก็กวน ๆ ออกไปทางทะเล้นด้วยเลยคุยกันสนุก แซวไปบ้างทะลึ่งไปบ้างแต่พี่เค้าก็รับมุขและคุยเล่นกันตลอด

พอถึงวันนึงพี่เค้าว่างเลยนัดอยากเจอไปกินข้าว ดูหนังกัน  เลยนัดกันเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาที่ เซ็นทรัลแจ้ง ก็ออกไปเจอพี่เค้า

พี่เค้าน่ารัก หุ่นดี พอเจอกันพี่เค้าก็พาไปกิน MK พอกินเสร็จก็ไปดู Step up all in กันหลังจากนั้นก็ฝนตกได้บรรยากาศ

เลยแกล้ง ทะเล้น+ทะลึ่งพูดไปว่า บรรยากาศแบบนี้น่าไปเปิดห้องนอนคุยกันเนาะ ยิ่งถ้ามีคนสวย ๆ ให้กอดนี่ยิ่งอุ่นเลย พี่เค้าก็ยิ้ม

แล้วเราก็เลยไปหาห้องเปิดกัน หลังจากนั้นนั่งบนรถแอร์เย็นๆ + อากาศฝนตกด้วยพี่เค้าเลยบอกหนาวไหมพี่หนาว ผมเลยกวนกลับไป

ไปหาอะไรทำที่มันทำให้เราอุ่น ๆ กันไหม พี่เค้าก็บอกอะไรอะ เลยบอกไปถึงห้องแล้วเดี๋ยวรู้พี่เค้าเลยเขิล ๆ จากนั้นก็ลูบขาพี่เค้า

แล้วก็ก้มลงไปหอมแก้ม หอมคอ แล้วค่อย ๆ หอมตรงเนินขา >_< พี่เค้าใส่กระโปรง ตัวหอมด้วย หลังจากนั้นก็เข้าห้องกัน

ชวนพี่เค้าอาบน้ำตอนแรกพี่เค้าบอก เดี๋ยวพี่อาบก่อนนะ เหมือนเค้าจะยังเขิล ๆ อยู่ พอเข้าห้องน้ำไปแล้วผมก็พูดไปว่า ช่วยอาบไหมครับ

เดี๋ยวถูผมฟอกสบู่ถูหลังให้ พี่เค้าเลยบอกกล้าหรอ หลังจากนั้นผมเลยถอดเสื้อผ้าแล้วเดินเข้าไป พี่เค้าก็หน้าแดงเขิลๆ จากนั้นก็

อาบน้ำด้วยกันก่อน ถูสบู่ ฟอกตัวให้พี่เค้าแล้วก็ล้างตัวกัน ตอนนั้นตัวเปียก ๆ ผมก็เข้าไปกอดพี่เค้าข้างหลัง แล้วก้มลงไปหอมที่ซอกคอ

หอมที่ใบหู แล้วค่อย ๆ หอมลงมาที่หลัง จุฟ บริเวณคอ ไหล่ มือทั้งสองข้างลูบไล้ตัวพี่เค้าตรงหน้าท้องและช่วงคอ ขบกัดเบา ๆ ตรงช่วงไหล่

หลังจากนั้นพี่เค้าก็ค่อย ๆ หันหน้ามา เราค่อย ๆ จูบปาก แลกลิ้นกัน มือก็ค่อย ๆ ลูบขึ้นมาที่หน้าท้อง เนินอก ก้มลงไปไซร้ซอกคอ หอม

จูบ แล้วก็เลียลงมาถึงเนินอก หายในใส่เบา ๆ ค่อย ๆ ลงลิ้นเบา ๆ ที่หัวนม จุฟ และค่อย ๆ ดูด ตวัดลิ้นช้า ๆ ใช้ริมฝีปาก ขบหัวนม

แล้วค่อย ๆ ตวัดลิ้นเลียเบา ๆ แล้วก็เร่งจังหว่ะเรื่อย ๆ พี่เค้าไม่ไหวครางออกมา มือกอดผมไว้แน่น หลังจากนั้นก็ค่อย ๆ เลียลงไปข้างล่าง

พี่เค้าถามทำได้ใช่ไหม? จังหว่ะนั้นก็ไม่พูดอะไร ค่อย ๆ ให้พี่เค้าเอาตัวไปชิดกำแพงห้องน้ำ แล้วก็เลียลงมาเรื่อย ๆ ถึงหว่างขา ค่อย ๆ เลีย

เบา ๆ ตัวพี่เค้าหอมมาก เอาลิ้นตอดช้า ๆ แล้วค่อย ๆ เร่งจังหว่ะ พี่เค้าครางเสียวมาก จากนั้นก็ค่อยๆ เอานิ้วสอดเข้าไปแล้วเลียไปด้วย

ค่อย ๆ เร่งจังหว่ะ จนพี่เค้าเสร็จไปรอบนึง จากนั้นพี่เค้าก็ให้เรายืนแล้วพี่ก็ก้มลงมาดูดให้ พอเราเริ่มไม่ไหว ก็จับพี่เค้าลุกขึ้นตัวหลังติดกำแพง

จับพี่เค้าหันหน้ามา แล้วก็เอาของเราใส่เข้าไป แล้วยกขาพี่เค้าขึ้นข้างนึงค่อย ๆ ชักเข้าชักออก ช้า ๆ จูบกัน สักพักก็เริ่มเร็วขึ้นแล้วลงมาดูด

นมพี่เค้า แล้วก็เปลี่ยนให้พี่เค้าหันหลังค่อย ๆ ซอยแล้วเร่งจังหว่ะขึ้นเรื่อย ๆ พอรู้สึกตัวว่าใกล้เสร็จ เลยให้จับพี่เค้านั่งบนอ่างล้างมือ

แล้วก็ซอยจนเสร็จไป 1 รอบ จากนั้นก็นอนพักดูทีวีกัน พี่เค้าก็หลับ ผมเองก็เผลอหลับไปแล้วแปปนึงเห็นพี่เค้านอนเลยอดไม่ไหว

ค่อย ๆ หอมไซร้ ซอกคอ แล้วก็ต่ออีก ตั้งแต่บ่ายยัน 4 ทุ่ม 3 - 4 รอบได้แล้วพี่เค้าก็มาส่ง แล้วก็กลับ

โพสต์ 2014-7-28 11:55:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2014-7-28 15:15:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆนะค่ะ พ่อหนุ่ม
โพสต์ 2014-7-29 09:36:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ภาพสวยโคตร
โพสต์ 2014-7-30 17:42:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดี สุดยอดครับ
โพสต์ 2014-7-31 00:01:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากคับ วอลล์เปเปอร์ข้างหลังลายไทยสวยจริงๆ

อ๋อๆ ผิดประเด็น ขอโทษๆ

สุดยอดคับ เล่าเรื่องละเอียดดี ภาพประกอบชัดเจน

เอาไปแปดกะโหลก
โพสต์ 2015-10-29 10:44:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีมากเลยครับ
โพสต์ 2022-1-18 10:46:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดค่ะ  ขอบคุณนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-1 00:37 , Processed in 0.052576 second(s), 19 queries .